Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Gởi đến toàn thể các friend's của Wed

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Gởi đến toàn thể các friend's của Wed Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi đến toàn thể các friend's của Wed   Gởi đến toàn thể các friend's của Wed EmptyFri Aug 10, 2007 1:35 pm

Mình thật lòng xin lổi mí bạn. Có lẻ mình sẻ dể lại wed lớp cho bãn Nhật , Phương, Châu đảm nhiệm . Vỳ một số lí do riêng nên mình không thễ tiếp tục làm cho trang wed lớp ngày càng vững mạnh . Chính vì vậy mình xin nhờ 3 bạn hãy thay mình làm cho wed ngày càng vang xa nhung trang wed diendanlequydon nha. Không được từ chối đâu nha . Mình sẽ thường xuyên lên wed dễ spam ...3 bạn có gì khong hieu cứ pm hỏi mình sẻ giúp hết mình . Mãi là bạn tốt của Long nha . Luv
https://lop10a2.catsboard.com
Storm King

Storm King

Gởi đến toàn thể các friend's của Wed Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến toàn thể các friend's của Wed   Gởi đến toàn thể các friend's của Wed EmptyTue Aug 14, 2007 6:10 am

ac ac kai gi` po' chim T.T uh`m ok thui N se co ^^!

Gởi đến toàn thể các friend's của Wed
Trang 1 trong tổng số 1 trang