Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Hí Hí....iêm cũng tự giới thịu về mình một ch

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Hí Hí....iêm cũng tự giới thịu về mình một ch Empty
Bài gửiTiêu đề: Hí Hí....iêm cũng tự giới thịu về mình một ch   Hí Hí....iêm cũng tự giới thịu về mình một ch EmptyWed Aug 08, 2007 11:35 pm

Iêm tên : Võ Thành Long
Biệt danh : Kenny
Ngày ca sĩ chào đời : 18/1/1991 < già quá > Embarassed
Cà Tính : Vui vẻ , Hòa Đồng đôi khi có chút mất dạy ...mong các bác tha thứ lol!
Đại gia đình em tại : 205/6 CMT8 F4 Quận 3
Học Tại : Biệt Thự Huỳnh Thúc Kháng
Chung Cư : Lô C ...số nhà 11a2
Đại gia đình thứ 2 : Thất wỷ ...hí hí Shocked
Lời Ngỏ Cùng máy ban. : Năm nay là 2 năm tụi mình học chung với nhau rồi càng học , càng chơi cang hiểu tính nhau...nhưng chúng ta có cùng chung một qwan điểm ...Học Vừa Đủ ...Chơi Xả Láng ....Quạy Lên láng ... afro

Đại Gia Đình Huỳnh Thúc Kháng , Thất Wỷ Muôn Năm
https://lop10a2.catsboard.com
teddy_luvly

teddy_luvly

Hí Hí....iêm cũng tự giới thịu về mình một ch Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hí Hí....iêm cũng tự giới thịu về mình một ch   Hí Hí....iêm cũng tự giới thịu về mình một ch EmptyFri Aug 10, 2007 8:58 am

kaka... dung la Kenny di~ bi khi`n haha cua~ngu`i ta Cuu~ wy~ ghi That wy~ hoai nao~ hok do' choy`

Hí Hí....iêm cũng tự giới thịu về mình một ch
Trang 1 trong tổng số 1 trang