Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Gia Đình Cơ Cưc ( theo lời Zai Châu )

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Gia Đình Cơ Cưc ( theo lời Zai Châu ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Gia Đình Cơ Cưc ( theo lời Zai Châu )   Gia Đình Cơ Cưc ( theo lời Zai Châu ) EmptyThu Aug 09, 2007 7:21 am

Nhà mình nghèo lắm, sáng sớm ba mình phải đạp xích lô chở má mình đi bán kim cương. Anh chị em mình từ nhỏ đã cơ cực. Mình mơ có một trái banh nhựa mà đá cũng ko có, phải gom mấy tờ 500.000 vò thành cục rồi chơi đá banh. Chị mình nhìn mấy đứa hàng xóm choi nhảy dây mà thèm nên chị lấy dây chuyền vàng cột lại mà chơi.Còn mình bị bạn bè xa lánh không cho mình choi thảy gạch cùng nên đành phải lấy sáu cục 9999 ngồi chơi một mình .Ba má mình cực khổ không kiếm được việc làm, tối tối ba má lấy vàng cục choi chọi wa chọi lại. Anh em mình ko được đi xe đạp hay xe máy đến trường như bao đứa khác mà dành phải chịu khó đi xe Merced . Nhà mình chuyển ra gần biển sống. Căn nhà chât chội như cái diamond plaza mình bùn lắm . Ba mình chuyển sang làm nghề đánh cá phải tự lấy dây chuyền cột làm lưới , khi thíu thốn bà còn phải lấy vàng chọi cá . Gia đình minh đang lâm vào hoàng cảnh khó khăn ...nếu như ai bình được những lời bình dí dõm cho cuộc sống của gia đình mình ....minh kiu admin bíu tặng cái Themes đọc nhất vô nhị cho các ban .
https://lop10a2.catsboard.com

Gia Đình Cơ Cưc ( theo lời Zai Châu )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Theo Nhu Cầu của Ryo
» Hot ! Hướng dẫn post hình theo iu cầu
» can post hinh theo iu cau